Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư mặt tiền đường xuyên tâm 32m giá rẻ nhất khu vực

Ngày đăng: 18/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUYÊN TÂM 32M GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC Vị trí: Tân Hưng Tân Lập Đồng Nai 4 cặp liền kề, giá đúng 668 triệu/nền Sổ hồng riêng từng lô Mặt tiền đường xuyên tâm 32m Kết nối giao thông cực thuận tiện Tài chính chỉ từ 300 triệu là công chứng sang tên ngay Diện tích : 5x40 thổ cư 100m Pháp lý rõ ràng Chính chủ Không qua trung gian hay cò lái LH E 0378285826 Thuý Huỳnh để săn được giá tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

037 828 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

668 triệu

200 m²
3,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Tân Lập, H. Đồng Phú, T. Bình Phước
0

0378285826

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư mặt tiền đường xuyên tâm 32m giá rẻ nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.