Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sát kcn bắc đồng phú b đồng phú, đồng nai chỉ 1 tỷ 350 triệu (có thương lượng nhẹ)

Ngày đăng: 30/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng: Lô đất nằm tại Khu phố Bàu Ké, Thị trấn Tân Phú, Đồng Phú, Đồng Nai, ngay sát KCN Bắc Đồng Phú B. Tiềm năng cực lớn cho nhà đầu tư hoặc xây ở, kinh doanh phòng trọ phục vụ công nhân. Diện tích: 5m x 35m = 175m². Thổ cư: Đã có 60m² Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Đảm bảo an toàn tuyệt đối. Đất bằng phẳng, đường trước đất thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, đối diện là Cty, tiện ích đầy đủ (chợ, trường học, y tế). Liên hệ ngay: 0975414978 để xem vị trí chính xác và kiểm tra pháp lý cụ thể!

Xem thêm

Liên hệ:

097 541 ****

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

175 m²
7,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sát kcn bắc đồng phú b đồng phú, đồng nai chỉ 1 tỷ 350 triệu (có thương lượng nhẹ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.