Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 9179,2m2 mặt tiền đường 741 gần cây xăng Ngọc Phương Nam Xã Thuận Lợi. Bình Phước

Ngày đăng: 17/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp 9179,2m2 mặt tiền đường 741 gần cây xăng Ngọc Phương Nam Xã Thuận Lợi. Bình Phước Tổng diện tích: 9179,2m2. (Đất ở tại nông thôn 800m2, 8379,2m2 TCL + 442,7m2 đất nuôi trồng thủy sản). Mặt tiền 34m - sâu 70m, nở hậu 50m - dài gần 200m. Giá 20 tỷ. Anh chị cần xây dựng kho xưởng hãy inbox VA ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 392 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 34m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

20 tỷ

9.179 m²
2,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 741, X. Thuận Lợi, H. Đồng Phú, T. Bình Phước
VN

Van Anh Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 9179,2m2 mặt tiền đường 741 gần cây xăng Ngọc Phương Nam Xã Thuận Lợi. Bình Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.