Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán 230m2 đất tại thị trấn Tân Phú, Đồng Phú, Bình Phước 430 triệu

Ngày đăng: 24/03/2025

4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô đất tại thị trấn Tân Phú, Đồng Phú, Bình Phước, với diện tích rộng 230m2.

+ Diện tích: 230m2, giá chỉ 430 triệu VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Ngõ vào rộng 16m, thuận lợi cho việc di chuyển và xây dựng.

Gần các tiện ích như:
+ Gần trường học.
+ Gần chợ Bách Hóa Xanh - TT. Tân Phú - Đồng Phú.

Liên hệ Vy - 0979644938. Chủ đất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 964 ****

Vị trí bản đồ

430 triệu

230 m²
1,87 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán 230m2 đất tại thị trấn Tân Phú, Đồng Phú, Bình Phước 430 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.