Cần bán lô đất làng lò 2, cận biển, cận sân bay 7km giá 1ty5.

Ngày đăng: 21/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY LÔ ĐẤT VÀNG LÀNG LÒ 2 CẬN BIỂN, CẬN SÂN BAY GIÁ : 1 TỶ 500 TRIỆU ĐỒNG. Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất ven biển có vị trí chiến lược, tiềm năng tăng giá vượt trội! Vị trí: Làng Lò 2, Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên. Diện tích: 78m (Kích thước hoàn hảo: 6m x 13m, mặt tiền rộng rãi, dễ thiết kế). Hướng Tây Bắc Đón gió biển mát mẽ quanh năm, Phong thủy cực tốt . Khoảng cách vàng: Cách biển chỉ 200m đi bộ vài phút ra bãi tắm. Cách Sân bay Tuy Hòa chỉ 7km kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện. Đường trước nhà rộng 5m, oto ra vào quay đầu thoải mái. Tiềm năng: Thích hợp xây homestay, căn nhà thứ 2 phục vụ du lịch hoặc đầu tư tích sản dài hạn. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay. Liên Hệ : 0388889260 ( Em Tuấn Biển Xanh).

Xem thêm

Liên hệ:

038 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

78 m²
19,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Hoà Hiệp Trung, Tx. Đông Hòa, T. Phú Yên
ĐT

Đăng Quốc Tuấn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất làng lò 2, cận biển, cận sân bay 7km giá 1ty5. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.