Tin đăng đã hết hạn.

ĐẤT BIỂN LÀNG LÒ mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, đứng thấy Biển 8x27 chỉ 11,5Tr/m2 phù hợp làm Homestay

Ngày đăng: 29/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán lô đất ngay biển Lò 2, Hoà Hiệp Trung, Đông Hoà, Phú Yên. Đứng nhìn thấy Biển. Quy hoạch biển Làng Lò. Diện tích 8x27m 216m2 Đường Huỳnh Tấn Phát rộng rãi Ô tô thoải mái. Phù hợp làm homestay, villa biển, nhà nghỉ, nghỉ dưỡng .. Liên hệ 0377777536 gặp Duy để xem sổ và tham quan đất

Xem thêm

Liên hệ:

037 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

2,48 tỷ

216 m²
11,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Hòa Hiệp Bắc, Tx. Đông Hòa, T. Phú Yên
TD

Trần Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ĐẤT BIỂN LÀNG LÒ mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, đứng thấy Biển 8x27 chỉ 11,5Tr/m2 phù hợp làm Homestay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.