Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình cần tiền ra nhanh lô đất tâm huyết 166m2, gần biển, gần cụm khu công nghiệp, giá mềm

Ngày đăng: 26/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần tiền ra nhanh lô đất tâm huyết khu phố Phước Lâm, Hoà Hiệp Bắc Cũ nay là Phường Hoà Hiệp. Diện tích ngang 7,4m dài 23m. Tổng diện tích 166m2. Lô đất chỉ cách Quốc Lộ 29 mới 200 m, cách bãi biển 600 m, cách đại lộ Hùng Vương 500 m, cách quốc lộ 29 củ chỉ 200 m. Vị trí thuận lợi, khu dân cư đông, gần chợ, gần trường học. Thích hợp cho vợ chồng chị mới cưới, mua để dành, làm nhà vườn, dưỡng già. Quan tâm gọi tôi để biết thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

091 142 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,4m

Vị trí bản đồ

750 triệu

166 m²
4,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình cần tiền ra nhanh lô đất tâm huyết 166m2, gần biển, gần cụm khu công nghiệp, giá mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.