Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP Khu phố Phú Thọ 1, Hòa Hiệp, Đông Hòa, Đắk Lắk

Ngày đăng: 23/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP Khu phố Phú Thọ 1, phường Hòa Hiệp, Đông Hòa, Đắk Lắk Tặng nhà 4 Nhà góc 3 đề cua Mặt tiền đường rộng, ô tô ra vào thoải mái Dt 215 mét vuông có 90 mét thổ cư Gần biển 150 mét gần cảng cá Phú Lạc Gần khu công nghệ cao tiềm năng phát triển mạnh, thích hợp đầu tư hoặc kinh doanh Wien nhìn ra thấy biển luôn ạ Giá chỉ: 2 ty6 0865165401

Xem thêm

Liên hệ:

086 516 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

215 m²
12,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Phú Thọ 1, P. Hòa Hiệp Bắc, Tx. Đông Hòa, T. Phú Yên
NN

Nhung Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP Khu phố Phú Thọ 1, Hòa Hiệp, Đông Hòa, Đắk Lắk - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.