Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT MẶT BIỂN LÒ 2 Địa chỉ: Thôn Phú Thọ 2, Phường Hoà Hiệp , Tỉnh Đắk L

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT MẶT BIỂN LÒ 2 Địa chỉ: Thôn Phú Thọ 2, Phường Hoà Hiệp , Tỉnh Đắk Lắk Vị trí đắt giá Sát biển, mặt tiền đường bê tông, cách bãi cát chỉ vài bước chân! Diện tích: 568m Có 247m2 Đất Đô Thị Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Sang tên ngay Ưu điểm nổi bật: Có 32m Mặt Tiền lối ra biển trực tiếp biển Hướng biển, ngắm bình minh mỗi sáng Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao Hạ tầng đầy đủ Đường bê tông trước đất Phù hợp xây nhà nghỉ, homestay, biệt thự nghỉ dưỡng Tiềm năng đầu tư cực lớn: Gần biển giá trị tăng theo từng ngày Du lịch Phú Yên phát triển mạnh Gần trung tâm thị xã Đông Hoà tiện ích đầy đủ Di chuyển thuận tiện đến TP Tuy Hoà chỉ 1520 phút Liên Hệ 0967923139( zalo/Facebook) $ BĐS ĐẤT NGỌC PHÚ YÊN $ NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN BĐS PHÚ YÊN Hỗ Trợ Vay Ba Bên Nhanh Chóng Thẩm Định Hạn Mức Cao Ngân Hầng Hỗ Trợ Vay Bđs Nông Nghiệp , Đất Rừng Hạn Mức Cao Cho Khách Hàn LÃI SUẤT CHẠM SÀN, VAY MUA BẤT ĐỘNG SẢN CHỈ TỪ 4,5%năm ,Vay lên đến 50 năm #bds #bdsphuyen

Xem thêm

Liên hệ:

096 792 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,38 tỷ

568 m²
12,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Thọ 3, P. Hòa Hiệp Bắc, Tx. Đông Hòa, T. Phú Yên
PL

Phan Hưng Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT MẶT BIỂN LÒ 2 Địa chỉ: Thôn Phú Thọ 2, Phường Hoà Hiệp , Tỉnh Đắk L - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.