Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất ven biển Phú Yên giá 580 triệu đầu tư cực tốt

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lô đất ven biển giá dưới 600 triệu đầu tư cực tốt. Phường Hòa Hiệp tỉnh Đắk Lắk (Phú Yên cũ). Diện tích: 132m (6x22m). Đường 5m ô tô vào tận nơi. Sổ riêng chính chủ công chứng trong ngày. Giá chỉ 580 triệu. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần Quốc lộ 29, trường học, cây xăng, chợ, dân cư hiện hữu. Tiềm năng đầu tư cực cao: Gần biển gần Khu kinh tế Nam Phú Yên đất còn rẻ so với khu vực. Liên hệ ngay: 0943960066 Chính chủ. Gửi vị trí và video thực tế cho nhà đầu tư cần xem nhanh!

Xem thêm

Liên hệ:

094 396 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

580 triệu

132 m²
4,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 29, P. Hòa Hiệp Nam, Tx. Đông Hòa, T. Phú Yên
ĐQ

Đoàn Hoàng Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất ven biển Phú Yên giá 580 triệu đầu tư cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.