Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất xã đàn đống đa, 93m2, mt 5.2m, giá 26.x tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - NGAY NGÃ 6 Ô CHỢ DỪA - CÁCH 1 NHÀ RA MẶT PHỐ - LÔ GÓC - XÂY TOÀ ĐẲNG CẤP. * Bán đất nên chẳng có gì để tả. * Nhà nằm ngay sau 1 nhà mặt phố, oto đỗ ngoài phố cách nhà 10m. * Nhà mặt tiền rộng, 2 mặt thoáng Vĩnh viễn. * Vị trí đẹp, nằm ngay giáp ngã 6 xã đàn, tôn Đức thắng. Đối diện nhân hàng nhà nước. * Thích hợp xây toà nhà văn phòng cho thuê hoặc kinh doanh nhà nghỉ, ks... (ngay cạnh nhà là phòng khám nha khoa to vật) Sổ vuông đét, sẵn giao dịch ngay. Liên hệ; 0982593808 E Thắng hỗ trợ

Xem thêm

Liên hệ:

098 259 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

93 m²
284,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Xã Đàn, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
ĐT

Đinh Công Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất xã đàn đống đa, 93m2, mt 5.2m, giá 26.x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.