Tin đăng đã hết hạn.

Phố Thái Hà - Bán đất tặng nhà - 135m2 x Mặt tiền 10m - Lô góc - Ô tô tránh - Thửa đất vuông vắn

Ngày đăng: 24/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà - lô góc - ô tô tránh - mặt tiền 10m - thửa đất vuông vắn - phù hợp xây toà nhà đẳng cấp. Diện tích: 135m2 x 3 tầng x mặt tiền 10m. Giá chào: 64.7 tỷ (thương lượng). - Vị trí đẹp nhất phố, sầm uất, chuyên kinh doanh thời trang, điện máy, showroom cao cấp. - Lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng tới 10m cực kỳ hiếm cực kỳ lý tưởng xây tòa nhà văn phòng, ngân - hàng, spa cao cấp. - Gần các trường Đại học Ngân - hàng, Thủy Lợi, Công Đoàn mật độ dân trí cao, kinh doanh ngày đêm. - Hiện trạng trên đất có 2 căn nhà cũ, cho thuê ở giữ nhà. - Nhà thiết kế mỗi tầng 2 phòng, wc giữa, chủ yếu tính giá trị đất và vị trí. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ em Yến gặp chính chủ: 0332366881

Xem thêm

Liên hệ:

033 236 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

64,5 tỷ

135 m²
477,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Thái Hà, P. Trung Liệt, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
HY

Hải Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phố Thái Hà - Bán đất tặng nhà - 135m2 x Mặt tiền 10m - Lô góc - Ô tô tránh - Thửa đất vuông vắn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.