Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm lô góc 3 mặt thoáng trục kinh doanh ngày đêm giá đầu tư Ngọc Giang Đông Anh

Ngày đăng: 19/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Vị trí: Ngọc Giang, Vĩnh Thanh Cách cầu Nhật Tân chỉ vài phút di chuyển! Lô đất cực hiếm khu vực, hội tụ đủ yếu tố: Diện tích: 81m² Mặt tiền 5m Khổ đất cực đẹp. Lô góc 3 mặt thoáng, trục chính kinh doanh sầm uất ngày đêm. Gần dự án thành phố thông minh, tiềm năng tăng giá mạnh. Giao thông kết nối thuận tiện, vài phút là ra Nội thành. Giá hợp lý cho nhà đầu tư nhanh tay! Liên hệ ngay để sở hữu lô đất vàng này. Liên hệ ngay với em Hương để được tư vấn miễn phí. Quý NĐT Khách hàng thiện chí liên hệ em Hương ạ! Diễm Hương chuyên môi giới nhiều lô đất vàng Đông Anh. Tận tâm - Uy tín - Trách nhiệm. Nhận Ký gửi - mua bán BĐS Đông Anh - Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

087 761 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

14,01 tỷ

81 m²
172,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lô góc 3 mặt thoáng trục kinh doanh ngày đêm giá đầu tư Ngọc Giang Đông Anh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.