Tin đăng đã hết hạn.

Kinh Doanh Tốp 1 Mặt Phố Tây Bầu Kim Chung (Thiên Lộc ) Cạnh Ngay Khu Công Nghiệp Bắc Thong Long

Ngày đăng: 23/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TÂY BẦU KIM CHUNG ( THIÊN LỘC) ** Diện tích 115m * Đất mặt phố kinh doanh buôn bán tấp lập ngày đêm * Cách khu công nghiệp Bắc Thong Long 500m * Cạnh ngay Uỷ Ban Nhân Dân Xã Thiên Lộc * Bán kính 200m trường , chợ , ngân hàng , siêu thị , bệnh viện nhiệt đới kim chung Đông Anh * Giao thông thuận tiện cạnh ngay cao tốc Võ Văn Kiệt hướng sân bay Nội Bài và chung tâm thành phố Hà Nội * Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch 0982998382 để xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

098 299 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

115 m²
134,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Kim Chung, X. Kim Chung, H. Đông Anh, Tp. Hà Nội
VH

Vuong Xuan Ho

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kinh Doanh Tốp 1 Mặt Phố Tây Bầu Kim Chung (Thiên Lộc ) Cạnh Ngay Khu Công Nghiệp Bắc Thong Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.