Tin đăng đã hết hạn.

CẦN BÁN LÔ GÓC tuyến 2 đường 353 ngay gần chợ Quý Kim - Hợp Đức - Đồ Sơn

Ngày đăng: 23/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN LÔ GÓC tuyến 2 đường 353 ngay gần chợ Quý Kim - Hợp Đức - Đồ Sơn - Hp LÔ GÓC TRONG KHU PHÂN LÔ QUÝ KIM CENTRAL PARK ! - Diện tích : 64,8m2 - ngang 5,7 m - Hướng : Nam mát mẻ - Đường trước mặt 6m ôto quay đầu - Ngay đường 353 , Gần chợ Qúy Kim, đối diện bệnh viên Bình Dân, khu cn... - Giá chỉ 1,7xx tỷ Để biết thêm thông tin chi tiết liên hê : ================= Liên hệ : ( Thanh Hằng ) CHUYÊN VIÊN TƯ VẤN BẤT ĐỘNG SẢN - DƯƠNG KINH - ĐỒ SƠN

Xem thêm

Liên hệ:

097 711 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,77 tỷ

64.8 m²
27,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Quý Kim, P. Hợp Đức, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
h

hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CẦN BÁN LÔ GÓC tuyến 2 đường 353 ngay gần chợ Quý Kim - Hợp Đức - Đồ Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.