Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất vàng 56.3m2, mặt tiền 5.8m, đường Nguyễn Hữu Cầu, Đồ Sơn - giá chỉ 1.58 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! chính chủ gửi bán lô đất tiềm năng tại tuyến 2 đường Nguyễn Hữu Cầu, Đồ Sơn, vị trí đắc địa đối diện shophouse sân golf dự án DRG.
Diện tích lô đất là 56.3m2, mặt tiền rộng 5.8m, hướng Đông đón ánh bình minh. Đường nhựa rộng 5.8m, giao thông thuận tiện, đèn đường và cống hộp đầy đủ, đảm bảo an ninh và tiện nghi.
Vị trí lô đất vô cùng lý tưởng, nằm ngay cổng vào khu du lịch và trung tâm Đồ Sơn, trước mặt là công viên đường 2 chiều tích hợp nhiều tiện ích.
Giá bán chỉ 1.58 tỷ (bao bìa cho khách thiện chí). Liên hệ ngay Phạm Huyên qua số điện thoại 0869078505 để biết thêm chi tiết và sở hữu lô đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

086 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m
Chiều sâu 9,71m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,58 tỷ

56.3 m²
28,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cầu, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
HP

Huyen Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất vàng 56.3m2, mặt tiền 5.8m, đường Nguyễn Hữu Cầu, Đồ Sơn - giá chỉ 1.58 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.