Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 5xx triệu có ngay một lô đất siêu đẹp tại TDP Bình Minh - Hợp Đức - Đồ Sơn

Ngày đăng: 18/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Diện tích 48.8m2 - Ngang 4.1m - Nở hậu. - Ngõ 3m ô tô vào tận nơi. - Khu vực đông dân cư, nhiều tiện ích. - Ngay đường Ven Biển, gần UBND, trường học. Liên hệ: 0787233288

Xem thêm

Liên hệ:

078 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

560 triệu

48.8 m²
11,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Bình Minh, P. Hợp Đức, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
TS

Trần Thái Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 5xx triệu có ngay một lô đất siêu đẹp tại TDP Bình Minh - Hợp Đức - Đồ Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.