Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 58.5m2m2 tại tái định cư mới Ngọc Xuyên, Quận Đồ Sơn. Gần biển, chỉ 1,8 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất 58.5m2m2 tại tái định cư mới Ngọc Xuyên, Quận Đồ Sơn chỉ 1,x tỷ. Diện tích: 58.5m2. Ngang: 4.5m. Gần ngay trung tâm quận vị trí thoáng mát, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư cực kỳ hợp lý, gần trung tâm quận Đồ Sơn, gần THCS, tiểu học, mầm non, chợ Đình Đoài, chợ Cầu Vồng, cách biển chỉ 2 phút. Trung tâm du lịch quốc tế đồ sơn đang phát triển đầy tiềm năng sinh lời cao. Khu vực dân cư đông đúc, văn minh,... Giá chỉ 1,x tỷ. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0772308333 E. Quyết Dương Kinh. Chuyên nhà đất khu vực Dương Kinh, Đồ Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

077 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

58.5 m²
30,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Phạm Ngọc, P. Vạn Hương, Q. Đồ Sơn, Tp. Hải Phòng
PQ

Phạm Minh Quyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 58.5m2m2 tại tái định cư mới Ngọc Xuyên, Quận Đồ Sơn. Gần biển, chỉ 1,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.