Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán đất đẹp khu Quyết Tiến 2, phường Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

Ngày đăng: 30/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Giờ 500 anh em bán giúp. Diện tích: 115m². Mặt tiền: 4,6m. Đường trước nhà: Rộng 10m, ô tô tránh nhau thoải mái. Hướng: Tây Nam. Giá bán: 15 triệu/m² (tổng giá: 1,725 tỷ đồng). Vị trí đẹp, tiềm năng phát triển, phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời. Giao thông thuận tiện, khu dân cư an ninh, gần biển Đồ Sơn, chợ, trường học. Liên hệ: Nhà đất Phạm Thêm số 8 đường Điện Lực, Hải An, Hải Phòng. SĐT/Zalo: 0982677223gặp Phạm Thêm để xem đất trực tiếp và thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 267 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,73 tỷ

115 m²
15,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán đất đẹp khu Quyết Tiến 2, phường Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.