Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất và nhà kiên cố để nghỉ dưỡng giáp sông Đồng Nai

Ngày đăng: 20/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

* Diện tích đất nông nghiệp: 2850m2 (thực tế trên 3000m2). * Thổ cư: 200m2. Quy hoạch thương mại dịch vụ phù hợp để nghỉ dưỡng hoặc làm homestay kinh doanh. Bán kính 2km đầy đủ các tiện ích chợ, Bách Hoá Xanh, trường học các cấp. Giá 3,2 tỷ thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 518 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 32m

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2.850 m²
1,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 761, X. Ngọc Định, H. Định Quán, T. Đồng Nai
YN

Yến Nguyễn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất và nhà kiên cố để nghỉ dưỡng giáp sông Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.