Tin đăng đã hết hạn.

An cư lạc nghiệp đất vàng Phú Hòa, Đồng Nai, sổ hồng trao tay

Ngày đăng: 25/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Mở ra cánh cửa an cư với mảnh đất thổ cư tại xã Phú Hòa, Đồng Nai, nơi cuộc sống hòa quyện cùng thiên nhiên tươi đẹp.
Diện tích rộng rãi 6m x 23m, sổ hồng trao tay, mở ra không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm.
Vị trí đắc địa ngay khu dân cư sầm uất, gần trường học, chợ, trung tâm y tế và các tiện ích xung quanh, đáp ứng mọi nhu cầu của cuộc sống hiện đại.
Liên hệ ngay 0981767174 để khám phá tiềm năng và kiến tạo tương lai tươi sáng trên mảnh đất này.
Xem thêm

Liên hệ:

098 176 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 23m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

350 triệu

138 m²
2,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết An cư lạc nghiệp đất vàng Phú Hòa, Đồng Nai, sổ hồng trao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.