Tin đăng đã hết hạn.

ai đang Tìm Đất Vườn Tổng 1.856 m2

Ngày đăng: 12/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần Bán Đất Phú Túc - Định Quán Tổng 1.856 m2 (ngang 21 x 94) Chủ Mong Muốn 3tỷ5 Em có Thể Giúp Anh/Chị Thương Lượng. Mua Bán Ký Gửi Biên Hoà

Xem thêm

Liên hệ:

096 122 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21,3m

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1.856 m²
1,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 20, X. Phú Túc, H. Định Quán, T. Đồng Nai
NN

Nguyễn Trung Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ai đang Tìm Đất Vườn Tổng 1.856 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.