Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư trung tâm Điện Biên, gần trường học, bệnh viện, giá 600 triệu

Ngày đăng: 10/07/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Gia đình chuyển công tác cần bán mảnh đất thổ cư tại tổ 10, phường Mường Thanh, Điện Biên.
Diện tích: 4.7m x 13m.
Vị trí trung tâm thành phố, sau trường sư phạm, cách đường đôi 20m, cách sân vận động 100m.
Gần trường, chợ, bệnh viện, thuận tiện đi lại.
Mặt đường bê tông 5m.
Hướng Đông Nam.
Giá bán: 600 triệu, bao sang tên.
Liên hệ: 0984289928 để xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

098 428 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 13m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

600 triệu

61.1 m²
9,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Mường Thanh, Tp. Điện Biên Phủ, T. Điện Biên
ĐD

Đinh Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư trung tâm Điện Biên, gần trường học, bệnh viện, giá 600 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.