Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền Thanh Trường vị trí đẹp, giá tốt

Ngày đăng: 18/04/2025

7.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất tái định cư phường Thanh Trường, vị trí đắc địa ngay cạnh bến xe mới Điện Biên, quá tiện lợi cho việc di chuyển và kinh doanh!
Diện tích 5.2m x 20m, tổng cộng 104m2 đất ở.
Hướng Bắc, nhìn thẳng sang bến xe, đón lộc vào nhà.
Giá yêu thương chỉ 1.35 tỷ.
Liên hệ ngay 0915350815 để biết thêm chi tiết và xem đất nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

091 535 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

104 m²
12,98 triệu/m²
Địa chỉ
P. Thanh Trường, Tp. Điện Biên Phủ, T. Điện Biên
CB

CHỢ NHÀ ĐẤT ĐIỆN BIÊN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền Thanh Trường vị trí đẹp, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.