Tin đăng đã hết hạn.

Đất vườn 2 mặt tiền đường Bó Cón, Điện Biên - Cơ hội đầu tư hấp dẫn

Ngày đăng: 16/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội sở hữu đất vườn tuyệt vời tại Điện Biên!
Lô đất tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Bó Cón, sở hữu 2 mặt tiền thoáng đãng, đường ô tô đi lại thoải mái, hứa hẹn tiềm năng phát triển vượt trội.
Diện tích đất rộng 372m2, trong đó có 128m2 đất thổ cư, lý tưởng để xây dựng nhà ở, biệt thự vườn hoặc đầu tư sinh lời.
Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, pháp lý đầy đủ, rõ ràng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.0xx tỷ.
Liên hệ ngay 0974061047 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

097 406 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1 tỷ

372 m²
2,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Điện Biên, T. Điện Biên
LB

Lò Hoàng Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vườn 2 mặt tiền đường Bó Cón, Điện Biên - Cơ hội đầu tư hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.