Sốc rẻ hơn trước tết 800tr! 171m² KĐT Số 4 Điện Ngọc đường 7m5 giá chỉ 3.77 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất diện tích lớn cực hiếm khu vực Điện Ngọc sát FPt - ngay mặt sông Cổ Cò. Diện tích: 171m². Đường quy hoạch: 7m5, vỉa hè rộng. Khu đô thị quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh. Gần FPT Làng Đại học trục du lịch biển. Không gian thoáng, phù hợp xây biệt thự mini. Ưu điểm nổi bật: Giá chỉ khoảng 22tr/m² cực hiếm. Phù hợp xây biệt thự vườn, căn hộ cho thuê. Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao. Dân cư hiện hữu, môi trường sống thoáng đẹp. Giá bán: 3.77 tỷ. Liên hệ: 0942994040 Hỗ trợ xem đất thực tế còn nhiều vị trí đẹp khác.

Xem thêm

Liên hệ:

094 299 ****

Vị trí bản đồ

3,77 tỷ

171 m²
22,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HT

HOÀI THƯƠNG

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sốc rẻ hơn trước tết 800tr! 171m² KĐT Số 4 Điện Ngọc đường 7m5 giá chỉ 3.77 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.