Bđs AQ Land - Bán đất Green City đường 33m Lk16

Ngày đăng: 21/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bđs AQ Land - Bán Đất Green City - Diện Tích 138 m - Đường 33m - Block Lk16 - Giá rẻ 4.2 tỷ -------- Liên hệ em AQ LAND : Ký gửi đất Green City

Xem thêm

Liên hệ:

096 615 ****

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

138 m²
30,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Dat Quang Green City, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

0966153030

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bđs AQ Land - Bán đất Green City đường 33m Lk16 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.