Tin đăng đã hết hạn.

+ Bán đất đường 17m5 6x25=150m2 giá chỉ 4ty + trục chính dự án Sentosa Riverside Quảng Nam + tọa l

Ngày đăng: 10/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Bán đất đường 17m5 6x25=150m2 giá chỉ 4ty + trục chính dự án Sentosa Riverside Quảng Nam + tọa lạc tại Dũng Sĩ Điện Ngọc, Điện Bàn Đông, Thành Phố Đà Nẵng + Thông ra đường Dũng Sĩ Điện Ngọc- chạy thẳng ra biển + Diện tích: 6x25 = 150m2 + Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho để ở và kinh doanh + Hướng : + Pháp lý: sổ đỏ Tiện ích ngoại khu: + Ra bãi tắm Viêm Đông tầm 800m. + Sát bờ sông Cổ Cò, hưởng trọn gió biển mát quanh năm. + Bên cạnh 2 sân golf lớn. + Xung quanh là biệt thự và căn hộ cao cấp khu dân trí cao... + Về sân bay quốc tế theo trục Võ Chí Công 20p. + Về phố cổ Hội An 20 phút. + Về trung tâm Đà Nẵng 20 phút. Hotline: 0905870627 ( Nắm chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

090 587 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4 tỷ

150 m²
26,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Sentosa Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TC

Tuấn Chú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết + Bán đất đường 17m5 6x25=150m2 giá chỉ 4ty + trục chính dự án Sentosa Riverside Quảng Nam + tọa l - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.