Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Green City, 4,25 tỷ, 97m2 tại Đường Điện Dương, Điện Ngọc, Điện Bàn

Ngày đăng: 10/10/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam. Với giá chỉ 4,25 tỷ VND và diện tích 97m2, đất nền này hứa hẹn là cơ hội đầu tư hấp dẫn. Đặc biệt, mặt tiền rộng 8,5m và đường vào 10,5m, rất thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Nổi bật với phong thủy tốt, vị trí đắc địa, khu vực này được thiết kế với các tiện ích hiện đại như: + 3 công viên. + Hệ thống nhà trẻ. + Khu thương mại. + Khách sạn. + Bến du thuyền. + Gần trường đại học, bệnh viện, khu du lịch cao cấp 5 sao. + Kết nối thuận tiện đến sân bay Đà Nẵng, TP Hội An, Ngũ Hành Sơn, và bãi biển Viễn Đông. --- Giới thiệu dự án. Dự án Green City được đầu tư bởi Công ty CP Tập đoàn Đất Quảng, nổi bật với các loại hình biệt thự view sông Cổ Cò, biệt thự liền kề Bồng Lai, và nhà phố liền kề kết nối giữa Đà Nẵng và Hội An. Dự án không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai. Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! 0905099994 Đặng Văn Vũ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

97 m²
43,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Dat Quang Green City, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

0905099994

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Green City, 4,25 tỷ, 97m2 tại Đường Điện Dương, Điện Ngọc, Điện Bàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.