Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại khối phố Bình Ninh, Điện Nam Bắc, 240m2 giá cực chất - 14tr/m2

Ngày đăng: 07/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại khối phố Bình Ninh, Điện Nam Bắc, Điện Bàn, Quảng Nam đang chờ chủ mới. Diện tích rộng 240m2, đủ không gian để xây dựng mơ ước. Giá chỉ 14 tr/m2, quá hợp lý cho một vị trí đẹp như thế này. Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mọi thủ tục. Phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết nhé! Số điện thoại: 0935688821, Liên hệ: Hà Ngô.

Xem thêm

Liên hệ:

093 568 ****

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

240 m²
14,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Điện Nam Bắc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HN

Hà Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại khối phố Bình Ninh, Điện Nam Bắc, 240m2 giá cực chất - 14tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.