Tin đăng đã hết hạn.

KĐT Sentosa Ngang 10m dài 24m, 2 mặt sông nhân tạo. Giá 19tr/m2. Đường 17.5m quá sức rẻ

Ngày đăng: 04/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở Sentosa Riverside, p Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, lô BT này thật sự là một món hời cho ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp. Với diện tích lên tới 253m2, lô biệt thự này có mặt tiền rộng 10m, cực kỳ thích hợp cho các bạn thích không gian thoáng đãng và yên tĩnh. Điểm cộng của lô biệt thự là phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ. Đường vào rộng 17.5m, rất dễ dàng cho ô tô di chuyển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho những ai muốn đầu tư. Thông tin thêm về dự án: + Dự án Sentosa Riverside nằm gần khu đô thị cao cấp Green City và Đô thị mới Điện Nam - Điện Ngọc. + Kiến trúc thiết kế nhà phố liền kề và biệt thự bên sông Cổ Cò, hướng ra sông, sân Golf, hồ sinh thái và công viên. + Dự án có 3 công viên nội khu, không gian sống xanh mát. + Gần các resort 5 sao, sân Golf, khu đại học FPT, bệnh viện, trung tâm mua sắm, bến du thuyền và khu vui chơi. Nếu muốn biết thêm chi tiết hay tư vấn miễn phí, liên hệ ngay Nguyễn Thanh Nam qua số 0898446232

Xem thêm

Liên hệ:

089 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,81 tỷ

253 m²
19,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Sentosa Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
KL

Kiều Lang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết KĐT Sentosa Ngang 10m dài 24m, 2 mặt sông nhân tạo. Giá 19tr/m2. Đường 17.5m quá sức rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.