Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc rộng 10.47m, mặt tiền đường Văn Tiến Dũng 34m

Ngày đăng: 02/10/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích 254m2, mặt tiền lô góc 10.47m, đường 34m Văn Tiến Dụng - KĐT số 3 Điện Ngọc - Điện Bàn (Quảng Nam cũ) sát Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 446 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,47m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

254 m²
49,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
DT

Doan Ngoc Tien

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc rộng 10.47m, mặt tiền đường Văn Tiến Dũng 34m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.