Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất 3 lô đất nền dự án Ngọc Dương Riverside, Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, 3,05 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Ngọc Dương Riverside, Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, với diện tích 110m2, chào bán 3 lô liền kề với giá giá 3,05 tỷ/ 1 lô VND. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Mặt tiền rộng 15m, thích hợp cho việc kinh doanh. + Đường vào rộng 7,5m, thuận tiện cho ô tô ra vào. + Hướng cửa chính Tây Nam, phong thủy tốt. + Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Trần Mến, 0899885772

Xem thêm

Liên hệ:

089 988 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

110 m²
27,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Ngọc Dương Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
MT

Men Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất 3 lô đất nền dự án Ngọc Dương Riverside, Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, 3,05 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.