Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô đất thuộc Khu đô thị Sentosa Riverside đường lớn, Giá tốt

Ngày đăng: 23/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán lô Sentosa Riverside Điện Ngọc - Diện tích 123m ngang 6m dài 20.5m - Đường 26m cả lề - Vị trí gần ngay Sông Cổ Cò và biển - Sổ đỏ sẵn -Giá 3.55 tỷ có thương lượng Liên hệ 0905666132 để nhận thông tin chi tiết sản phẩm

Xem thêm

Liên hệ:

090 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

123 m²
28,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Sentosa Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
PM

Phan Thanh Mãi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô đất thuộc Khu đô thị Sentosa Riverside đường lớn, Giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.