Tin đăng đã hết hạn.

(NCC) chính chủ bán lô đất 2 mặt tiền Trần Hưng Đạo, Điện Ngọc 253m² (ngang 7m, nở hậu đẹp)

Ngày đăng: 18/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

(NCC) chính chủ bán lô đất 2 mặt tiền Trần Hưng Đạo, Điện Ngọc. Diện tích: 253m² (ngang 7m, nở hậu đẹp). Hướng: Đông, mát mẻ cả ngày. Đường Trần Hưng Đạo rộng 48m, kết nối Hội An chỉ 510 phút. Vị trí gần biển Tân Trà, gần Làng Đại học (FPT, Phan Châu Trinh, Việt Hàn, trường Quốc tế). Giá bán: 8.8 tỷ (thương lượng). (Gọi số trên ảnh đại diện / có Zalo) (xem đất, xem sổ làm việc chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

081 392 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

253 m²
34,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

0813923822

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (NCC) chính chủ bán lô đất 2 mặt tiền Trần Hưng Đạo, Điện Ngọc 253m² (ngang 7m, nở hậu đẹp) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.