Tin đăng đã hết hạn.

Trục thông Cocobay. Ngang 6m. Kđt Sentosa tọa lạc tại Điện Bàn Đông. Diện tích 135m2 giá 2tỷ950

Ngày đăng: 19/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại Sentosa Riverside Quảng Nam, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, đất nền dự án này có diện tích 135m2 và được chào bán với giá 2,95 tỷ. Điểm nổi bật: - Ngõ vào rộng 17,5m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. - Mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ. - Không gian sống xanh, gần gũi với thiên nhiên với 3 công viên nội khu. - Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Xã Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, giáp Khu đô thị cao cấp Green City và Đô thị mới Điện Nam - Điện Ngọc. - Chủ đầu tư: Chưa xác định. - Tiện ích: Gần các resort 5 sao, sân Golf, khu đại học FPT, bệnh viện, trung tâm mua sắm, bến du thuyền, khu vui chơi. - Thiết kế: Nhà phố liền kề và biệt thự bên sông Cổ Cò, hướng ra sông, sân Golf, hồ sinh thái, công viên. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ với Nguyễn Thanh Nam qua số điện thoại 0898446232

Xem thêm

Liên hệ:

089 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

135 m²
21,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Sentosa Riverside, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
KL

Kiều Lang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trục thông Cocobay. Ngang 6m. Kđt Sentosa tọa lạc tại Điện Bàn Đông. Diện tích 135m2 giá 2tỷ950 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.