Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh đất đường 33m đường Trần Thủ Độ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất tặng nhà, mặt tiền đường Trần Thủ Độ, Điện Bàn Đông, TP Đà Nẵng kinh doanh sầm uất. Chính chủ cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Trần Thủ Độ, phường Điện Bàn Đông, TP Đà Nẵng. Diện tích: 5x31,5m. Mặt tiền đường: Rộng 33m. Hướng: Đông. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng trong ngày. Lợi thế vị trí: Nằm trên trục đường giao thông huyết mạch, kết nối trực tiếp Đà Nẵng - Hội An, Quảng Nam. Giá cả thương lượng. Liên hệ chính chủ 0935727630

Xem thêm

Liên hệ:

093 572 ****

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

157.5 m²
31,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Trần Thủ Độ, P. Điện Nam Trung, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
D

Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh đất đường 33m đường Trần Thủ Độ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.