Tin đăng đã hết hạn.

Đất đô thị sát MT Trần Phú (Đường 33) - 3 phút đến KCN Trảng Nhật - giá chỉ 820 triệu

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất đô thị ngay trục chính Trần Phú (đường 33) - giá chỉ 820 triệu. ------------------------------- - Diện tích: ~ 113m² vuông vức, sổ hồng mới Đà Nẵng. - Đường ô tô vào tận nơi, giao thông thuận tiện, pháp lý rõ ràng. Vị trí vàng: + Ngay trục chính Trần Phú (Đường 33). + 3 Phút đến KCN Trảng Nhật. + 5 phút ra Quốc lộ 1A và trạm thu phí Điện Thắng. + Vài phút đến chợ Thanh Quýt. + 300m đến UBND Điện Bàn Bắc. + Bán kính 1.5km có Trường Trần Phú và các cấp học. + Đi Đà Nẵng chỉ 10 phút. ------------------------------- * Ưu đãi đặc biệt: Khách cọc nhanh được tặng vàng. ------------------------------- Giá bán: 820 triệu. Liên hệ: 0368905477Kim Hoa) để giữ ngay lô đất đẹp giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

036 890 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

820 triệu

113 m²
7,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Điện Thắng Trung, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HP

Hoa Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đô thị sát MT Trần Phú (Đường 33) - 3 phút đến KCN Trảng Nhật - giá chỉ 820 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.