Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt tiền Thế Lữ, An Phú Quý, Điện Ngọc, Đà Nẵng

Ngày đăng: 15/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất KĐT An Phú Quý, Điện Ngọc, Đà Nẵng. - Đường QH 5m5, lề 3m, diện tích 72m2. - Hạ tầng hoàn thiện, KDC Đông Đúc, cách FPT 3km, - Giá bán 2 tỷ 1xx (bớt lộc). Call Quân 0935505565 xem đất và LTCC.

Xem thêm

Liên hệ:

093 550 ****

Vị trí bản đồ

2,19 tỷ

72 m²
30,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu Đô Thị An Phú Quý, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
Q

Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt tiền Thế Lữ, An Phú Quý, Điện Ngọc, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.