Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp lô Trục đường chính 20m5- Thông Thẳng biển vào mặt sông - giá chỉ từ 17tr/m2

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp lô đất mặt tiền trục đường 20m5 thông thẳng biển vào mặt sông, vị trí cực đẹp - Diện tích: 159m (ngang 6m, dài 26,5m). - Hướng: Đông Nam mát mẻ. - Đường trước nhà 20,5m, vỉa hè rộng, thông thẳng ra biển và sông. - Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh, kết nối nhanh với tuyến Lê Văn Hiến Võ Nguyên Giáp. - Thích hợp để xây ở, mở kinh doanh dịch vụ, hoặc đầu tư lâu dài sinh lời cao. ---Giá bán: 2,8 tỷ (thương lượng chính chủ).--- Vị trí đẹp, hạ tầng hoàn chỉnh, pháp lý rõ ràng. Giá tốt Thương lượng chính chủ. ____LHCC: 0931644686 Xem đất cụ thể.___

Xem thêm

Liên hệ:

093 164 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

159 m²
17,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Điện Dương, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NP

Nguyễn Hữu Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp lô Trục đường chính 20m5- Thông Thẳng biển vào mặt sông - giá chỉ từ 17tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.