Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất nền view đẹp tại Trần Thủ Độ, Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam, 3,95 tỷ, 168 m2

Ngày đăng: 10/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền tuyệt đẹp tại Trần Thủ Độ, Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam với diện tích 168 m2. - Giá bán: 3,95 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ. - Hướng cửa chính: Tây Bắc. - Đất thổ cư, thuận tiện xây dựng, đầu tư. Đặc biệt, đất có phong thủy tốt, thích hợp cho việc an cư lạc nghiệp. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0906579721, Đất mặt tiền đường Trần Thủ Độ, diện tích 6x28m. Đất ở. Ngay cổng cụm công nghiệp, cách Hội An 5km, cách trung tâm tp Đà Nẵng 20km. Thuận tiện kinh doanh, dân cư đông đúc.

Xem thêm

Liên hệ:

090 657 ****

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

168 m²
23,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Thủ Độ, P. Điện Nam Đông, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
0

0906579721

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất nền view đẹp tại Trần Thủ Độ, Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam, 3,95 tỷ, 168 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.