Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất tặng nhà cấp 4 - cho thuê được ngay 15 triệu/tháng, đường Đào Tấn sau lưng ĐH FPT

Ngày đăng: 10/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích đất lên đến 171m2, mặt tiền ngang 6m, nở hậu lên đến 7m Hướng Tây, đối diện công viên. Vị trí đường Đào Tấn, đối lưng đại học FPT Giá bán 5,5 tỷ bao gồm toàn bộ nội thất để lại Quý khách thiện chí quan tâm liên hệ Thành Tân 0901993777

Xem thêm

Liên hệ:

090 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

171 m²
32,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Đào Tấn, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TT

Thành Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất tặng nhà cấp 4 - cho thuê được ngay 15 triệu/tháng, đường Đào Tấn sau lưng ĐH FPT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.