Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán lô đất đường 22.5m trung tâm làng đại học đà nẵng

Ngày đăng: 30/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHAN HUY CHÚ 22.5M GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG Chỉ với hơn 4tỷ , anh chị đã có thể sở hữu lô đất mặt tiền đường 10.5m sát trường Đại học Y Phan Châu Trinh , trung tâm làng Đại học Cách trường Đại học FPT chỉ 300m Bán kính 01km với chợ, trung tâm TP .... Xung quanh dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ .... Diện tích : 5.5*22m Quan tâm liên hệ : 0935655211 xem đất trực tiếp và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 565 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

121 m²
35,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TM

Trang Mya

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán lô đất đường 22.5m trung tâm làng đại học đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.