Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Trần Thủ Độ, Điện Nam Trung, 12,5 tỷ, 546 m2

Ngày đăng: 30/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất ở lâu dài sổ đỏ chính chủ đườngTrần Thủ Độ, Phường Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng hoặc kinh doanh buôn bán , nhà hàng , ngân hàng ,văn phòng , kho .... + Diện tích 546 m2, phù hợp cho nhiều loại hình phát triển. + Mặt tiền 16m, thích hợp cho việc kinh doanh buôn bán, nhà hàng , văn phòng ,kho bạc .... + mặt đường chính Trần Thủ Độ rộng 33m, giao thông thuân tiên ... + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ , có thể phân lô theo nhu cầu , đảm bảo an tâm cho các giao dịch. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí từ Happy Sky qua số điện thoại 0901348986

Xem thêm

Liên hệ:

090 134 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

546 m²
22,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Trần Thủ Độ, P. Điện Nam Trung, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HS

Happy Sky

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Trần Thủ Độ, Điện Nam Trung, 12,5 tỷ, 546 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.