Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất KĐT số 3 Điện Ngọc, 121m², đối lưng ĐH Phan Châu Trinh

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

*Mã lô: O3-11 *Diện tích: 121m² (ngang 5,5m, dài 22m) *Hướng: Tây *Vị trí: Mặt tiền đường Lê Đức Thọ, đối lưng Trường Đại học Phan Châu Trinh, khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở *Giá bán: 4 tỷ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay Tiện ích xung quanh: gần Đại học FPT, ĐH Phan Châu Trinh, bệnh viện 300 giường, chợ trung tâm, sông Cổ Cò, cách biển chỉ 5 phút di chuyển Đây là lô đất tiềm năng, phù hợp để an cư hoặc đầu tư sinh lời bền vững trong tương lai. Liên hệ: Nam 0901303202có Zalo) để xem đất và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 130 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

4 tỷ

121 m²
33,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất KĐT số 3 Điện Ngọc, 121m², đối lưng ĐH Phan Châu Trinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.