Tin đăng đã hết hạn.

Diện tích 110m2 đường 11.5m vị trí đẹp giá sụp hầm 2.45 tỷ KĐT Green City Điện Bàn Đông, Đà Nẵng

Ngày đăng: 29/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam, DN này có diện tích 120m2 với giá chỉ 2,45 tỷ. Đặc biệt, mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 11,5m cực thuận tiện cho xe hơi ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. DN này không chỉ là mảnh đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm mà còn có phong thủy cực tốt. Với vị trí đắc địa, dự án Green City hứa hẹn sẽ mang lại cuộc sống đầy đủ tiện nghi và thoải mái. Giới thiệu thêm về dự án: - Dự án: Green City. - Nhà đầu tư: Công ty CP Tập đoàn Đất Quảng. - Tiện ích: 3 công viên, hệ thống nhà trẻ, khu thương mại, khách sạn, bến du thuyền, gần trường đại học, bệnh viện, khu du lịch cao cấp 5 sao. - Thiết kế: Biệt thự view sông Cổ Cò, biệt thự liền kề Bồng Lai, nhà phố liền kề kết nối trục Đà Nẵng - Hội An. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Nguyễn Thanh Nam qua số 0898446232 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

089 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

120 m²
20,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Dat Quang Green City, P. Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
KL

Kiều Lang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Diện tích 110m2 đường 11.5m vị trí đẹp giá sụp hầm 2.45 tỷ KĐT Green City Điện Bàn Đông, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.