Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất bê tông Điện Nam Trung giá 920 triệu, ngang 5,3m

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình mình cần bán lô đất bê tông. - Đường bê tông 3m. - Gần bệnh viện Vĩnh Đức, siêu thị Go Vĩnh Điện. - Gần đường chính, thuận lợi di chuyển đến chợ Điện Nam Trung, chợ Vĩnh Điện. - Diện tích lô đất: Ngang 5,3m dài 21m. Giá bán 920 triệu đến công chứng. Liên hệ chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m

Vị trí bản đồ

920 triệu

111.3 m²
8,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
P. Điện Nam Trung, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NT

Ngô Phú Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất bê tông Điện Nam Trung giá 920 triệu, ngang 5,3m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.