Tin đăng đã hết hạn.

Trục chính Châu Sơn 1 rẻ vào 200m. DT 153m2 (nở hậu) mặt tiền đường 6m. 545tr

Ngày đăng: 29/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

DT 153m2 nở hậu 9m + đường thông rộng 6m. Khách đầu tư, mua ở, nhà vườn mini, kho,... Nhanh chân có 1 lô thôi ạ. Đường oto thông vào tới đất, tải tránh nhau vô tư. Thông thoáng, sạch sẽ, bên cạnh có nhà liền kề rồi. Chủ đang cần tiền và hỗ trợ vay hết cỡ. Quý khách hàng nhanh chân alo gặp ngay chủ và cọc.

Xem thêm

Liên hệ:

090 640 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

545 triệu

153 m²
3,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 605, X. Điện Tiến, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NT

Nguyễn Thành Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trục chính Châu Sơn 1 rẻ vào 200m. DT 153m2 (nở hậu) mặt tiền đường 6m. 545tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.