Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Trịnh Hoài Đức, gần bệnh viện Đa Khoa Phan Châu Trinh, cách ĐH FPT Đà Nẵng 300m

Ngày đăng: 12/08/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường Trịnh Hoài Đức, vị trí sát bệnh viện Đa Khoa Phan Châu Trinh, cách trường Đại học FPT Đà Nẵng 300m.
Mặt tiền rộng 23.25m, đất sạch sẽ, không dính trụ và cống.
Diện tích 137.4m2.
Giá bán 3.8 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).
Liên hệ hotline 0947806843 để xem đất trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

094 780 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23,25m
Chiều sâu 5,91m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

137.4 m²
27,66 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Trịnh Hoài Đức, gần bệnh viện Đa Khoa Phan Châu Trinh, cách ĐH FPT Đà Nẵng 300m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.