Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất nền Hội An 126m2 (6x21) gần chợ Lai Nghi giá chỉ 2 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất nền Hội An diện tích 126m2 (6x21), 150m2 (6x25) gần trường học, chợ Lai Nghi. Vị Trí: Nằm trên trục đường An Dương Vương và Lạc Long Quân kết nối trực tiếp đến QL1A. Đối diện với phố cổ Hội An. - Hạ tầng đồng bộ, vỉa hè lát đá, điện âm, hệ thống nước hoàn chỉnh. - Đã có cư dân sinh sống hiện hữu. - Giá * trong phân khu giai đoạn 2. - Đầu tư an toàn, thanh khoản cao khu vực tăng trưởng mạnh. - Pháp lý chuẩn chỉnh. Bàn giao sổ vào tháng 3/2026. Quan tâm liên hệ QLDA Ms. Quế Minh 0766680495 để được nhận bảng giá chi tiết nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

076 668 ****

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

126 m²
16,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Hội An Sky Garden, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam

Quế Minh Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất nền Hội An 126m2 (6x21) gần chợ Lai Nghi giá chỉ 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.